Contact Form 7 - en to tl translation catalogue (168 entries)

en: %1$s is <strong>deprecated</strong> since Contact Form 7 version %2$s with no alternative available.
tl: %1$s ay <strong>tinutulan</strong> mula sa bersyon ng Kontak Form 7 %2$s na walang makukuhang alternatibo.

en: %1$s is <strong>deprecated</strong> since Contact Form 7 version %2$s! Use %3$s instead.
tl: %1$s ay <strong>tinutulan</strong> mula sa bersyon  ng Kontak Form 7  %2$s! Gamitin ang %3$s.

en: (required)
tl: (kailangan)

en: (select language)
tl: (pumili ng wika)

en: * One choice per line.
tl: *Isang pili bawat linya.

en: * That means visitor who accepts the term unchecks it.
tl: * Ibig sabihin ang bisitang tatanggap ng kondisyon ay magtatanggal ng tsek.

en: * quiz|answer (e.g. 1+1=?|2)
tl: * pagsusulit|sagot (e.g. 1+1=?|2)

en: <strong>Contact Form 7 %1$s requires WordPress %2$s or higher.</strong> Please <a href="%3$s">update WordPress</a> first.
tl: <strong>Kailangan ng Kontak Form 7 %1$s ng WordPress %2$s o mas mataas.</strong> Paki-update <a href="%3$s"> ang WordPress</a> muna.

en: <strong>Jetpack may cause problems for other plugins in certain cases.</strong> <a href="%s" target="_blank">See how to avoid it.</a>
tl: <strong>maaaring magdulot ng problema ang Jetpack sa ibang mga plugin sa ilang kaso.</strong> <a href="%s" target="_blank">Tingnan kung paano ito maiiwasan.</a>

en: Acceptable file types
tl: Tinatanggap na uri ng file

en: Acceptance
tl: Pagtanggap

en: Add New
tl: Magdagdag ng Bago

en: Additional Settings
tl: Mga Karagdagang Setting

en: Additional headers:
tl: Karagdagang mga header

en: Allow multiple selections?
tl: Pinapayagan ang mga maramihang pagpili?

en: And, put this code into the File Attachments field below.
tl: At, ilagay ang kodang ito sa mga File Attachment field sa ibaba.

en: And, put this code into the Mail fields below.
tl: At, ilagay ang kodang ito sa mga Mail field sa ibaba.

en: Arabic
tl: Arabo

en: Author
tl: May-akda

en: Background color
tl: Kulay ng background

en: Checkboxes
tl: Mga checkbox

en: Chinese (Simplified)
tl: Intsik (Ginawang simple)

en: Chinese (Traditional)
tl: Intsik (Tradisyonal)

en: Choices
tl: Mga pagpipilian

en: Contact
tl: Kontak

en: Contact Form
tl: Kontak Form

en: Contact Form 7
tl: Kontak Form 7

en: Contact Form 7 needs your support. Please donate today.
tl: Kailangan ng Kontak Form 7 ang iyong suporta. Mag-ambag po lamang ngayon

en: Contact Forms
tl: Mga Kontak Form

en: Contact form %d
tl: Kontak form %d

en: Contact form created.
tl: Nalikhang kontak form

en: Contact form deleted.
tl: Na-delete na kontak form

en: Contact form saved.
tl: Na-save na kontak form

en: Copy
tl: Kopyahin

en: Copy this code and paste it into the form left.
tl: Kopyahin ang kodang ito at idikit sa natirang form.

en: Copy this code and paste it into your post, page or text widget content.
tl: Kopyahin ang kodang ito at idikit sa nilalaman ng iyong post, pahina o text widget

en: Date
tl: Petsa

en: Date format seems invalid.
tl: Ang date format ay walang saysay

en: Date format that the sender entered is invalid
tl: Ang Date format na ipinasok ng nagpadala ay walang saysay

en: Date is earlier than minimum limit
tl: Ang petsa ay mas maaga keysa sa pinakamaagang hangganan

en: Date is later than maximum limit
tl: Ang petsa ay mas huli keysa sa pinakahuling hangganan

en: Default value
tl: Halaga ng default

en: Delete
tl: I-delete

en: Donate
tl: Mag-ambag

en: Dutch
tl: Holandes

en: Edit &#8220;%s&#8221;
tl: I-edit &#8220;%s&#8221;

en: Edit Contact Forms
tl: I-edit ang mga Kontak Form

en: Email address seems invalid.
tl: Tila walang saysay ang email address

en: Email address that the sender entered is invalid
tl: Ang email address na ipinasok ng nagpadala ay walang saysay

en: English
tl: Ingles

en: Error in deleting.
tl: May mali sa pag-delete

en: Failed to send your message. Please try later or contact the administrator by another method.
tl: Nabigong ipadala ang iyong mensahe. Pakisubukan muli mamaya o kontakin ang namamahala sa iba pang paraan.

en: Failed to upload file.
tl: Nabigong mag-upload ng file

en: Failed to upload file. Error occurred.
tl: Nabigo ang pag-upload ng file. May mali.

en: File attachments:
tl: Mga attachment sa file

en: File size limit
tl: Hangganan ng laki ng file

en: For image
tl: Para sa imahe

en: For input field
tl: Para sa input field

en: Foreground color
tl: Kulay ng foreground

en: French
tl: Pranses

en: From:
tl: Mula:

en: From: %s
tl: Mula: %s

en: German
tl: Aleman

en: Greek
tl: Griyego

en: Image settings
tl: Mga setting ng imahe

en: Image size
tl: laki ng imahe

en: Indonesian
tl: Indones

en: Input field settings
tl: Mga input field setting

en: Insert a blank item as the first option?
tl: Magsingit ng blangko sa unang opsyon?

en: Italian
tl: Italyano

en: Japanese
tl: Hapones

en: Just another contact form plugin. Simple but flexible.
tl: Isa pang kontak form plugin. Simple pero naiaangkop.

en: Korean
tl: Koreyano

en: Large
tl: Malaki

en: Make checkboxes exclusive?
tl: Gawing eksklusibo ang mga checkbox?

en: Make this checkbox checked by default?
tl: Gawing palagian ang pag-tsek ang checkbox na ito?

en: Make this checkbox work inversely?
tl: Gawing kabaligtaran ang gamit ng checkbox na ito?

en: Medium
tl: Katamtaman

en: Message Body:
tl: Nilalaman ng Mensahe

en: Message body:
tl: Nilalaman ng mensahe

en: Messages
tl: Mga mensahe

en: Name
tl: Pangalan

en: Norwegian
tl: Norwego

en: Note: To use CAPTCHA, you need Really Simple CAPTCHA plugin installed.
tl: Tandaan: Para gamitin ang CAPTCHA, kailangang na-install mo ang plugin na Really Simple CAPTCHA

en: Number (slider)
tl: Numero (slider)

en: Number (spinbox)
tl: Numero (spinbox)

en: Number format seems invalid.
tl: Tila walang saysay ang numero ng format.

en: Number format that the sender entered is invalid
tl: Ang numero ng format na ipinasok ng nagpadala ay walang saysay.

en: Number is larger than maximum limit
tl: Mas malaki ang numero keysa sa pinakamataas na hangganan

en: Number is smaller than minimum limit
tl: Mas maliit ang numero keysa sa pinakamababang hangganan

en: Old code is also available.
tl: Makukuha rin ang lumang koda.

en: Or
tl: O

en: Please accept the terms to proceed.
tl: Pakitanggap ang mga kondisyon para magpatuloy.

en: Please fill the required field.
tl: Pakisagot ang kailangang patlang.

en: Put a label first, a checkbox last?
tl: Maglagay muna ng label, ihuli ang checkbox?

en: Quiz
tl: Pagsusulit

en: Quizzes
tl: Mga pagsusulit

en: Radio buttons
tl: Mga button ng radyo

en: Required field?
tl: Kinakailangang field?

en: Russian
tl: Ruso

en: Save
tl: I-save

en: Search Contact Forms
tl: Hanapin ang mga Kontak Form

en: Search results for &#8220;%s&#8221;
tl: Hanapin ang resulta para sa &#8220;%s&#8221;

en: Send
tl: Ipadala

en: Sender doesn't enter the correct answer to the quiz
tl: Hindi ipinasok ng nagpadala ang tamang sagot sa pagsusulit

en: Sender's message was failed to send
tl: Ang mensahe ng nagpadala ay nabigong ipadala

en: Sender's message was sent successfully
tl: Ang mensahe ng nagpadala ay matagumpay na naipadala

en: Sending ...
tl: Ipinadadala ...

en: Settings
tl: Mga setting

en: Shortcode
tl: Maikling koda

en: Small
tl: Maliit

en: Spanish
tl: Espanyol

en: Subject
tl: Paksa

en: Subject:
tl: Paksa:

en: Subject: %s
tl: Paksa: %s

en: Submission was referred to as spam
tl: Ang isinumite ay binansagang spam.

en: Submit button
tl: Button sa pagsumite

en: Support
tl: Suporta

en: Telephone number
tl: Numero ng telepono

en: Telephone number seems invalid.
tl: Tila walang saysay ang numero ng telepono.

en: Telephone number that the sender entered is invalid
tl: Ang numero ng telepono na ipinasok ng nagpasala ay walang saysay

en: The code that sender entered does not match the CAPTCHA
tl: Ang kodang ipinasok ng nagpadala ay hindi tugma sa CAPTCHA

en: There are terms that the sender must accept
tl: Ito ang mga kondisyon na kailangang tanggapin ng nagpadala

en: There is a field that the sender must fill in
tl: May patlang na kailangang sagutin ng nagpadala

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the necessary libraries (GD and FreeType) are not available on your server.
tl: Ang kontak form na ito ay naglalaman ng mga CAPTCHA field, pero ang mga kinakailangang library (GD at FreeType) ay hindi makukuha sa iyong server.

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
tl: Ang kontak form na ito ay naglalaman ng mga CAPTCHA field, pero ang pansamantalang folder para sa mga file (%s) ay wala o hindi nasusulatan. Maaari kang lumikha ng folder o baguhin ang pahintulot nito manually.

en: This contact form contains file uploading fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
tl: Ang kontak form na ito ay naglalaman ng mga file uploading field, pero ang pansamantalang folder para sa mga file (%s) ay wala o hindi nasusulatan. Maaari kang lumikha ng folder o baguhin ang pahintulot manually.

en: This date is too early.
tl: Masyadong maaga ang petsa.

en: This date is too late.
tl: Ang petsang ito ay masyadong huli.

en: This e-mail was sent from a contact form on %1$s (%2$s)
tl: Ang e-mail na ito ay ipinadala mula sa kontak form sa %1$s (%2$s)

en: This field requires author's URL
tl: Kailangan ang URL ng may-akda sa patlang na ito

en: This field requires author's email address
tl: Kailangan ang email address ng may-akda sa patlang na ito

en: This field requires author's name
tl: Kailangan ang pangalan ng may-akda sa patlang na ito

en: This file is too large.
tl: Ang file na ito ay masyadong malaki.

en: This file type is not allowed.
tl: Ang uri ng file na ito ay hindi pinapayagan.

en: This number is too large.
tl: Napakalaki ng numerong ito.

en: This number is too small.
tl: Masyadong maliit ang numero.

en: Title
tl: Titulo

en: To use CAPTCHA, you need <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/really-simple-captcha/">Really Simple CAPTCHA</a> plugin installed.
tl: Para gamitin ang CAPTCHA, kailangang naka-install ang plugin na <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/really-simple-captcha/">Really Simple CAPTCHA</a>.

en: To:
tl: Para kay:

en: Turkish
tl: Turko

en: URL seems invalid.
tl: Tila walang saysay ang URL

en: URL that the sender entered is invalid
tl: Ang URL na ipinasok ng nagpadala ay walang saysay

en: Untitled
tl: Walang titulo

en: Uploaded file is not allowed file type
tl: Ang na-upload na file ay hindi pinapayagang uri

en: Uploaded file is too large
tl: Ang na-upload na file ay masyadong malaki

en: Uploading a file fails for PHP error
tl: Nabigo ang pag-upload ng file dahil may mali sa PHP

en: Uploading a file fails for any reason
tl: Ang pag-upload ng file ay nabigo sa anumang dahilan

en: Use HTML content type
tl: Gamitin ang nilalaman ng uri ng HTML

en: Use mail (2)
tl: Gumamit ng mail (2)

en: Use the default language (%s)
tl: Gamitin ang default na wika (%s)

en: Use this text as placeholder?
tl: Gamitin ang text na ito bilang placeholder?

en: Validation errors occurred
tl: May mga mali sa pagpapatunay

en: Validation errors occurred. Please confirm the fields and submit it again.
tl: May mga mali sa pagpapatunay. Paki-kumpirma ang mga field at muling isumite.

en: Vietnamese
tl: Byetnames

en: Wrap each item with <label> tag?
tl: Palibutan bawat item ng <label> tag?

en: You are about to delete this contact form.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
tl: Made-delete mo na ang kontak form na ito.
     'Kanselahin" para ihinto, 'OK' para i-delete.

en: You are not allowed to delete this item.
tl: Hindi mo pwedeng i-delete ito

en: You are not allowed to edit this item.
tl: Hindi mo pwedeng i-edit ito

en: Your Email
tl: Iyong Email

en: Your Message
tl: Iyong Mensahe

en: Your Name
tl: Iyong Pangalan

en: Your answer is not correct.
tl: Hindi tama ang iyong sagot.

en: Your contribution is needed for making this plugin better.
tl: Kailangan ang iyong ambag sa pagpapabuti ng plugin na ito

en: Your entered code is incorrect.
tl: Ang ipinasok mong koda ay mali.

en: Your message was sent successfully. Thanks.
tl: Ang iyong mensahe ay matagumpay na naipadala. Salamat.

en: bytes
tl: mga byte

en: optional
tl: opsyonal
