Contact Form 7 - en to ta translation catalogue (187 entries)

en: (required)
ta: (தேவைப்படுகிறது)

en: (select language)
ta: (மொழியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்)

en: * One choice per line.
ta: * ஒரு வரிக்கு ஒரு விருப்பத்தேர்வு.

en: * That means visitor who accepts the term unchecks it.
ta: *அதன் பொருள், நிபந்தனையை ஒத்துககொள்ளும் வருகையாளர் அதனைக் குறி்அகற்றம் செய்வார்.

en: * quiz|answer (e.g. 1+1=?|2)
ta: * புதிர்|விடை (எ.கா. 1+1=?|2)

en: <strong>The database table for Contact Form 7 does not exist.</strong>
ta: <strong> தொடர்பு படிவம் 7 –க்கான தரவுத்தள அட்டவணை இல்லை.</strong>

en: <strong>The database table for Contact Form 7 does not exist.</strong> You must <a href="%s">create the table</a> for it to work.
ta: <strong>தொடர்பு படிவம் 7 –க்கான தரவுத்தள அட்டவணை இல்லை.</strong> நீங்கள் <a href="%s"> அது வேலைசெய்வதற்கான அட்டவணையை </a> உருவாக்க வேண்டும்.

en: Acceptable file types
ta: ஏற்கத்தக்க கோப்பு வகைகள்

en: Acceptance
ta: ஒத்துக்கொள்ளுதல்

en: Add New
ta: புதிதாகச் சேர்க்கவும்

en: Add new
ta: புதிதாகச் சேர்க்கவும்

en: Additional Settings
ta: கூடுதல் அமைப்புகள்

en: Additional headers:
ta: கூடுதல் தலைப்புகள்:

en: Afrikaans
ta: ஆஃப்ரிகான்ஸ்

en: Akismet
ta: அகிஸ்மெட்

en: Akismet judged the sending activity as spamming
ta: அனுப்புதல் நடவடிக்கையை அகிஸ்மெட் வீண்செய்தி என்று முடிவு செய்துள்ளது

en: Albanian
ta: அல்பேனியன்

en: Allow multiple selections?
ta: பல தேர்ந்தெடுத்தல்களை அனுமதிக்கவா?

en: And, put this code into the File Attachments field below.
ta: கீழே உள்ள கோப்பு இணைப்புகள் களத்தில் இந்த குறியீட்டை வைக்கவும்.

en: And, put this code into the Mail fields below.
ta: கீழே உள்ள அஞ்சல் களங்களில் இந்த குறியீட்டை வைக்கவா.

en: Arabic
ta: அராபிக்

en: Armenian
ta: ஆர்மீனியன்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Bangla
ta: பங்களா

en: Bosnian
ta: போஸ்னியன்

en: Brazilian Portuguese
ta: பிரேசிலியன் போர்த்துகீஸ்

en: Bulgarian
ta: பல்கேரியன்

en: CAPTCHA
ta: கேப்ட்சா

en: Catalan
ta: கடலான்

en: Checkboxes
ta: குறியிடுதல் கட்டங்கள்

en: Chinese (Simplified)
ta: சைனீஸ் (எளிமைப்படுத்தப்பட்டது)

en: Chinese (Traditional)
ta: சைனீஸ் (பாரம்பரியமானது)

en: Choices
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Contact Form 7
ta: தொடர்பு படிவம் 7

en: Contact Form 7 needs your support. Please donate today.
ta: தொடர்பு படிவம் 7 –க்கு உங்கள் ஆதரவு தேவை. தயவுசெய்து இன்று கொடையளிக்கவும்.

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: Contact form created.
ta: தொடர்பு படிவம் உருவாக்கப்பட்டது.

en: Contact form deleted.
ta: தொடர்பு படிவம் நீக்கப்பட்டது.

en: Contact form saved.
ta: தொடர்பு படிவம் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Copy
ta: நகலெடுக்கவும்

en: Copy this code and paste it into the form left.
ta: இந்த குறியீட்டை நகலெடுத்து, இடது பக்க, படிவத்தில் ஒட்டவும்.

en: Copy this code and paste it into your post, page or text widget content.
ta: இந்த குறியீட்டை நகலெடுத்து, உங்கள் இடுகை, பக்கம் அல்லது உரைப் பலகையில் ஒட்டவும்.

en: Croatian
ta: குரோவேஷியன்

en: Czech
ta: ஸெக்

en: Danish
ta: டானிஷ்

en: Database table created.
ta: தரவுத்தள அட்டவணை உருவாக்கப்பட்டது.

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Delete
ta: நீக்கவும்

en: Docs
ta: ஆவணங்கள்

en: Donate
ta: கொடையளிக்கவும்

en: Drop-down menu
ta: கீழ்-இறங்கு பட்டி

en: Dutch
ta: டச்சு

en: Edit
ta: திருத்தவும்

en: Edit Contact Forms
ta: தொடர்பு படிவங்களைத் திருத்தவும்

en: Email address seems invalid.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி ஏற்றுக்கொள்ளதக்கதல்ல என்று தெரிகிறது

en: Email address that sender entered is invalid
ta: அனுப்புனர் உள்ளீடு செய்த மின்னஞ்சல் முகவரி ஏற்றுக்கொள்ளதக்கதல்ல

en: Email field
ta: மின்னஞ்சல் களம்

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Estonian
ta: எஸ்டோனியன்

en: FAQ
ta: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

en: Failed to create database table.
ta: தரவுத்தள அட்டவணை உருவாக்குவது தோல்வியடைந்தது.

en: Failed to send your message. Please try later or contact administrator by other way.
ta: உங்கள் தகவலை அனுப்புவது தோல்வியடைந்தது. தயவுசெய்து பிறகு முயற்சி செய்யவும் அல்லது வேறு வழியில் நிர்வாகியைத் தொடர்புகொள்ளவும்.

en: Failed to upload file.
ta: கோப்பைத் தரவேற்றம் செய்வது தோல்வியடைந்தது

en: Failed to upload file. Error occurred.
ta: கோப்பைத் தரவேற்றம் செய்வது தோல்வியடைந்தது. பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: File attachments:
ta: கோப்பு இணைப்புகள்:

en: File size limit
ta: கோப்பு அளவு வரையறை

en: File upload
ta: கோப்பு தரவேற்றம்

en: Finnish
ta: பின்னிஷ்

en: For image
ta: படத்துக்கானது

en: For input field
ta: உள்ளீட்டு களத்துக்கானது

en: Foreground color
ta: முன்புல நிறம்

en: Form
ta: படிவம்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: From:
ta: அனுப்புனர்:

en: From: %s
ta: அனுப்புனர்: %s

en: Galician
ta: கலிசியன்

en: Generate Tag
ta: குறிச்சொல்லை உற்பத்தி செய்யவும்

en: Georgian
ta: ஜியார்ஜியன்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Greek
ta: கிரீக்

en: Hebrew
ta: ஹீப்ரு

en: Hide
ta: மறைக்கவும்

en: Hindi
ta: இந்தி

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியன்

en: Image settings
ta: படத்துக்கான அமைப்புகள்

en: Image size
ta: படத்தின் அளவு

en: Indonesian
ta: இந்தோனேஷியன்

en: Input field settings
ta: உள்ளீட்டு கள அமைப்புகள்

en: Insert a blank item as the first option?
ta: முதல் விருப்பத்தேர்வாக ஒரு வெற்று இனத்தைச் சேர்க்கவா?

en: Italian
ta: இத்தாலியன்

en: Japanese
ta: ஜாப்பனீஸ்

en: Korean
ta: கொரியன்

en: Label
ta: விவரச்சீட்டு

en: Large
ta: பெரியது

en: Latvian
ta: லாட்வியன்

en: Lithuanian
ta: லிதுவேனியன்

en: Macedonian
ta: மாசிடோனியன்

en: Mail
ta: அஞ்சல்

en: Mail (2)
ta: கடிதம் (2)

en: Make checkboxes exclusive?
ta: குறியிடுதல் கட்டங்களைத் தனிப்பட்டவையாக ஆக்கவா?

en: Make this checkbox checked by default?
ta: இந்த குறியிடுதல் கட்டத்தை இயல்பாகக் குறியிட்டு வைக்கவா?

en: Make this checkbox work inversely?
ta: இந்த குறியிடுதல் கட்டத்தை நேர்மாறாக வேலை செய்ய வைக்கவா?

en: Malay
ta: மலாய்

en: Malayalam
ta: மலையாளம்

en: Medium
ta: நடுத்தரமான அளவு

en: Message Body:
ta: தகவலின் முக்கியப் பகுதி:

en: Message body:
ta: தகவலின் முக்கியப் பகுதி

en: Messages
ta: தகவல்கள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Norwegian
ta: நார்வேஜியன்

en: Note: To use CAPTCHA, you need Really Simple CAPTCHA plugin installed.
ta: குறிப்பு: கேப்ட்சாவைப் பயன்படுத்துவதற்கு உங்களுக்கு உண்மையில் எளிமையான கேப்ட்சா நீட்சியை நிறுவுவது தேவைப்படும்.

en: Or
ta: அல்லது

en: Persian
ta: பெர்ஷியன்

en: Please accept the terms to proceed.
ta: தொடர்வதற்கு நிபந்தனைகளை தயவுசெய்து ஒத்துக்கொள்ளவும்.

en: Please fill the required field.
ta: தேவைப்படும் களத்தைப் பூர்த்தி செய்யவும்

en: Polish
ta: போலிஷ்

en: Portuguese
ta: போர்த்துகீஸ்

en: Put a label first, a checkbox last?
ta: ஒரு விவரச்சீட்டை முதலாவதாகவும், ஒரு குறியிடுதல் கட்டத்தைக் கடைசியாகவும் வைக்கவா?

en: Quiz
ta: புதிர்

en: Quizzes
ta: புதிர்கள்

en: Radio buttons
ta: ரேடியோ பட்டன்கள்

en: Required field?
ta: தேவையான களம் எது?

en: Romanian
ta: ரோமானியன்

en: Russian
ta: ரஷ்யன்

en: Save
ta: சேமிக்கவும்

en: Send
ta: அனுப்பவும்

en: Sender doesn't enter the correct answer to the quiz
ta: அனுப்புனர் புதிருக்கான சரியான விடையை உள்ளீடு செய்யவில்லை

en: Sender's message was failed to send
ta: அனுப்புனரின் தகவலை அனுப்புவது தோல்வியடைந்தது

en: Sender's message was sent successfully
ta: அனுப்புனரின் தகவல் வெற்றிகரமாக அனுப்பப்பட்டது

en: Sending ...
ta: அனுப்பப்படுகிறது...

en: Serbian
ta: செர்பியன்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Show
ta: காட்டவும்

en: Slovak
ta: ஸ்லோவாக்

en: Slovene
ta: ஸ்லோவேனே

en: Small
ta: சிறியது

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Subject:
ta: பொருள்:

en: Subject: %s
ta: தகவல் பொருள்: %s

en: Submit button
ta: பட்டனை சமர்ப்பிக்கவும்

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Swedish
ta: ஸ்வீடிஷ்

en: Text area
ta: உரைப் பகுதி

en: Text field
ta: உரைக் களம்

en: Thai
ta: தாய்

en: The code that sender entered does not match the CAPTCHA
ta: அனுப்புனர் உள்ளீடு செய்த குறியீடு கேப்ட்சா உடன் பொருந்தவில்லை

en: There is a field of term that sender is needed to accept
ta: அனுப்புனர் ஒத்துக்கொள்ள வேண்டிய நிபந்தனைக் களம் ஒன்று அதில் உள்ளது

en: There is a field that sender is needed to fill in
ta: அனுப்புனர் பூர்த்தி செய்யவேண்டிய களம் ஒன்று அதில் உள்ளது

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the necessary libraries (GD and FreeType) are not available on your server.
ta: இந்த தொடர்பு படிவம் கேப்ட்சா களங்களைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் தேவையான நூலகங்கள் (ஜிடி மற்றும் ஃபிரீடைப்) உங்கள் சேவையகத்தில் இல்லை.

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
ta: இந்த தொடர்பு படிவம் கேப்ட்சா களங்களைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் கோப்புகளுக்கான தற்காலிக உறை (%s) இல்லை அல்லது அது எழுதக்கூடியதாக இல்லை. நீங்கள் அந்த உறையை உருவாக்கலாம் அல்லது அதன் அனுமதியைக் கைமுறையாக மாற்றலாம்.

en: This contact form contains [icl] tags, but they are obsolete and no longer functioning on this version of Contact Form 7. <a href="http://contactform7.com/2009/12/25/contact-form-in-your-language/#Creating_contact_form_in_different_languages" target="_blank">There is a simpler way for creating contact forms of other languages</a> and you are recommended to use it.
ta: இந்த தொடர்பு படிவம் [icl] குறிச்சொற்களைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் அவை பயனற்றவையாக உள்ளன, இந்த தொடர்பு படிவம் 7 பதிப்புடன் அவை மேற்கொண்டு செயல்படவில்லை. <a href="http://contactform7.com/2009/12/25/contact-form-in-your-language/#Creating_contact_form_in_different_languages" target="_blank">மற்ற மொழிகளில் தொடர்பு படிவங்களை உருவாக்குவதற்கு மேலும் எளிமையான வழி இங்கு உள்ளது</a>  நீங்கள் இதனைப் பயன்படுத்தும்படி பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

en: This contact form contains file uploading fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
ta: இந்த தொடர்பு படிவம் கோப்பு தரவேற்றத்துக்கான களங்களைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் கோப்புகளுக்கான தற்காலிக உறை (%s) இல்லை அல்லது அது எழுதக்கூடியதாக இல்லை. நீங்கள் அந்த உறையை உருவாக்கலாம் அல்லது அதன் அனுமதியைக் கைமுறையாக மாற்றலாம்.

en: This field requires author's URL
ta: இந்த களத்துக்கு ஆசிரியரின் யூஆர்எல் தேவைப்படுகிறது

en: This field requires author's email address
ta: இந்த களத்துக்கு ஆசிரியரின் மின்னஞ்சல் முகவரி தேவைப்படுகிறது

en: This field requires author's name
ta: இந்த களத்துக்கு ஆசிரியரின் பெயர் தேவைப்படுகிறது

en: This file is too large.
ta: கோப்பு மிகவும் பெரியது

en: This file type is not allowed.
ta: கோப்பு வகை அனுமதிக்கப்பட்டது அல்ல

en: This mail is sent via contact form on %1$s %2$s
ta: இந்த அஞ்சல் %1$s %2$s மூலம் தொடர்பு படிவம் வழியாக அனுப்பப் படுகிறது

en: To use CAPTCHA, you need <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/really-simple-captcha/">Really Simple CAPTCHA</a> plugin installed.
ta: கேப்ட்சாவைப் பயன்படுத்துவதற்கு, உங்களுக்கு <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/really-simple-captcha/">உண்மையில் எளிமையான கேப்ட்சா</a> நீட்சியை நிறுவுவது தேவைப்படும்.

en: To:
ta: பெறுனர்:

en: Turkish
ta: டர்கிஷ்

en: Ukrainian
ta: உக்ரேனியன்

en: Untitled
ta: தலைப்பிடப்படாதது

en: Uploaded file is not allowed file type
ta: தரவேற்றம் செய்த கோப்பு அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு வகையைச் சேர்ந்தது அல்ல

en: Uploaded file is too large
ta: தரவேற்றம் செய்த கோப்பு மிகவும் பெரியது

en: Uploading a file fails for PHP error
ta: கோப்பைத் தரவேற்றம் செய்வது பிஎச்பி பிழை காரணமாக தோல்வியடைந்தது

en: Uploading a file fails for any reason
ta: எந்த காரணத்தாலும் ஒரு கோப்பைத் தரவேற்றம் செய்வது தோல்வியடையலாம்.

en: Use HTML content type
ta: எச்டிஎம்எல் உள்ளடக்க வகையைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use mail (2)
ta: கடிதம் (2) –ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Use the default language (%s)
ta: இயல்பான மொழி (%s) –ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Use this text as watermark?
ta: இந்த உரையை நீரோட்டக்குறியாகப் பயன்படுத்தவா?

en: Validation errors occurred
ta: சரிபார்த்தல் பிழைகள் ஏற்பட்டுள்ளன

en: Validation errors occurred. Please confirm the fields and submit it again.
ta: சரிபார்த்தல் பிழைகள் ஏற்பட்டுள்ளன. களங்களை உறுதிப்படுத்தி தயவுசெய்து மீண்டும் அதனைச் சமர்ப்பிக்கவும்.

en: Vietnamese
ta: வியட்னாமீஸ்

en: Wrap each item with <label> tag?
ta: ஒவ்வொரு இனத்தையும் <விவரச்சீட்டு> குறிச்சொல்லுடன் சேர்த்து உறையிட்டு வைக்கவா?

en: You are about to delete this contact form.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
ta: இந்த தொடர்பு படிவத்தை நீங்கள் நீக்கப் போகிறீர்கள்.
     நிறுத்துவதற்கு 'இரத்துசெய்யவும்', நீக்குவதற்கு 'சரி' கிளிக் செய்யவும்.

en: Your Email
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல்

en: Your Message
ta: உங்கள் தகவல்

en: Your Name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Your answer is not correct.
ta: உங்கள் விடை சரியானதல்ல.

en: Your contribution is needed for making this plugin better.
ta: இந்த நீட்சியைத் தயாரிப்பதற்கு உங்கள் பங்களிப்பு தேவைப்படுகிறது.

en: Your entered code is incorrect.
ta: நீங்கள் உள்ளீடு செய்த குறியீடு சரியானதல்ல.

en: Your message was sent successfully. Thanks.
ta: உங்கள் தகவல் வெற்றிகரமாக அனுப்பப்பட்டது. நன்றி.

en: bytes
ta: பைட்டுகள்

en: optional
ta: விருப்புரிமையானது
