Contact Form 7 - en to gu translation catalogue (223 entries)

en: %1$s is <strong>deprecated</strong> since Contact Form 7 version %2$s with no alternative available.
gu: %1$s છે <strong>અપ્રચલિત</strong> સંપર્ક ફોર્મ 7 આવૃત્તિ થી %2$s ઉપલબ્ધ નથી વૈકલ્પિક છે.

en: %1$s is <strong>deprecated</strong> since Contact Form 7 version %2$s! Use %3$s instead.
gu: %1$s છે <strong>અપ્રચલિત</strong> સંપર્ક ફોર્મ 7 આવૃત્તિ થી %2$s! વાપરવું %3$s તેના બદલે.

en: %s ago
gu: %s અગાઉ

en: (required)
gu: (જરૂરી)

en: (select language)
gu: (પસંદ કરો ભાષા)

en: * One choice per line.
gu: * લાઇન દીઠ એક પસંદગી.

en: * That means visitor who accepts the term unchecks it.
gu: * શબ્દ unchecks તેને સ્વીકારે જે મુલાકાતી અર્થ એ થાય કે.

en: * quiz|answer (e.g. 1+1=?|2)
gu: * ક્વિઝ | જવાબ (દા.ત. 1 +1 = |? 2)

en: <strong>Contact Form 7 %1$s requires WordPress %2$s or higher.</strong> Please <a href="%3$s">update WordPress</a> first.
gu: <strong>સંપર્કફોર્મ7 %1$s માટે WordPress %2$s અથવા ઉચ્ચ જરૂરી છે. </strong> href="%3$s"> સુધારા WordPress કરો </a> પ્રથમ <a કરો.

en: <strong>Jetpack may cause problems for other plugins in certain cases.</strong> <a href="%s" target="_blank">See how to avoid it.</a>
gu: <strong>Jetpack અમુક કિસ્સાઓમાં અન્ય પ્લગઈનો માટે સમસ્યાઓ ઊભી કરી શકે છે.</strong><a href="%s" target="_blank">તે ટાળવા માટે જુઓ કે કેવી રીતે</a>

en: Acceptable file types
gu: સ્વીકાર્ય ફાઇલ પ્રકારો

en: Acceptance
gu: સ્વીકૃતિ

en: Add New
gu: નવી ઉમેરો

en: Additional Settings
gu: વધારાના સેટિંગ્સ

en: Additional headers:
gu: વધારાની હેડરો:

en: Afrikaans
gu: આફ્રિકન્સ

en: Albanian
gu: અલ્બેનિયન

en: Allow multiple selections?
gu: બહુવિધ પસંદગી મંજૂરી આપો?

en: And, put this code into the File Attachments field below.
gu: અને, નીચેની ફાઇલ જોડાણો ક્ષેત્ર આ કોડને મૂકો.

en: And, put this code into the Mail fields below.
gu: અને, નીચે મેઇલ ક્ષેત્રો આ કોડને મૂકો.

en: Arabic
gu: અરબી ભાષા

en: Armenian
gu: આર્મેનિયન

en: Author
gu: લેખક

en: Azerbaijani
gu: અઝરબૈજાની

en: Background color
gu: પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Bangla
gu: બાંગ્લા

en: Basque
gu: બાસ્ક

en: Belarusian
gu: બેલારુસિયન

en: Bosnian
gu: બોસ્નિયન

en: Brazilian Portuguese
gu: બ્રાઝિલીયન પોર્ટુગીઝ

en: Bulgarian
gu: બલ્ગેરિયન

en: CAPTCHA
gu: કેપ્ચા

en: Catalan
gu: કતલાન

en: Checkboxes
gu: ચકાસણીબોક્સ

en: Chinese (Simplified)
gu: ચિની (સરળ)

en: Chinese (Traditional)
gu: ચિની (પરંપરાગત)

en: Choices
gu: પસંદગીઓ

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: Contact Form
gu: સંપર્ક ફોર્મ

en: Contact Form 7
gu: ફોર્મ 7 સંપર્ક

en: Contact Form 7 needs your support. Please donate today.
gu: ફોર્મ 7 તમારા સપોર્ટ જરૂર સંપર્ક કરો. આજે દાન કરો.

en: Contact Forms
gu: ફોર્મ સંપર્ક

en: Contact form %d
gu: સંપર્ક ફોર્મ %d

en: Contact form created.
gu: ફોર્મ બનાવનાર સંપર્ક કરો.

en: Contact form deleted.
gu: ફોર્મ કાઢી સંપર્ક કરો.

en: Contact form saved.
gu: ફોર્મ સાચવી સંપર્ક કરો.

en: Copy
gu: કૉપિ કરો

en: Copy this code and paste it into the form left.
gu: આ કોડ કૉપિ કરો અને છોડી ફોર્મ પેસ્ટ કરો.

en: Copy this code and paste it into your post, page or text widget content.
gu: આ કોડ કૉપિ કરો અને તમારી પોસ્ટ, પૃષ્ઠ અથવા લખાણ વિજેટ સામગ્રી પેસ્ટ કરો.

en: Croatian
gu: ક્રોએશિયન

en: Czech
gu: ચેક

en: Danish
gu: ડેનિશ

en: Date
gu: તારીખ

en: Date format seems invalid.
gu: તારીખ ફોર્મેટ અમાન્ય લાગે છે.

en: Date format that the sender entered is invalid
gu: પ્રેષક દાખલ તારીખ ફોર્મેટ અમાન્ય છે

en: Date is earlier than minimum limit
gu: તારીખ ન્યુનત્તમ મર્યાદા કરતાં પહેલાં છે

en: Date is later than maximum limit
gu: તારીખ મહત્તમ મર્યાદા કરતાં પાછળથી છે

en: Default value
gu: ડિફૉલ્ટ મૂલ્ય

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Docs
gu: ડૉક્સ

en: Donate
gu: દાન કરવું

en: Drop-down menu
gu: ડ્રોપ ડાઉન મેનુ

en: Dutch
gu: ડચ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Edit &#8220;%s&#8221;
gu: સંપાદિત કરો &#8220;%s&#8221;

en: Edit Contact Forms
gu: સંપર્ક ફોર્મ સંપાદિત કરો

en: Email
gu: ઇમેઇલ

en: Email address seems invalid.
gu: ઇમેઇલ સરનામું અમાન્ય લાગે છે.

en: Email address that the sender entered is invalid
gu: પ્રેષક દાખલ થયો ઇમેઇલ સરનામું અમાન્ય છે

en: English
gu: ઇંગલિશ

en: Error in deleting.
gu: કાઢી નાંખવાનું ભૂલ આવી.

en: Esperanto
gu: યુરોપિયન ભાષાને આધારે બનાવેલી એક કૃત્રિમ ભાષા

en: Estonian
gu: એસ્ટોનિયન

en: Failed to send your message. Please try later or contact the administrator by another method.
gu: તમારો સંદેશ મોકલવામાં નિષ્ફળ રહ્યા. પાછળથી પ્રયાસ કરો અથવા અન્ય પદ્ધતિ દ્વારા વ્યવસ્થાપકનો સંપર્ક કરો.

en: Failed to upload file.
gu: ફાઈલ અપલોડ કરવા માટે નિષ્ફળ.

en: Failed to upload file. Error occurred.
gu: ફાઈલ અપલોડ કરવા માટે નિષ્ફળ. ભૂલ આવી.

en: File attachments:
gu: ફાઇલ જોડાણો:

en: File size limit
gu: ફાઈલ માપ મર્યાદા

en: File upload
gu: ફાઇલ અપલોડ કરો

en: Finnish
gu: ફિનિશ

en: For image
gu: ઇમેજ માટે

en: For input field
gu: ઇનપુટ ક્ષેત્ર માટે

en: Foreground color
gu: અગ્રરંગ રંગ

en: Form
gu: ફોર્મ

en: French
gu: ફ્રેન્ચ

en: From:
gu: પ્રતિ:

en: From: %s
gu: માંથી:%s

en: Generate Tag
gu: ટેગ બનાવો

en: Georgian
gu: જ્યોર્જિઅન

en: German
gu: જર્મન

en: Greek
gu: ગ્રીક

en: Hebrew
gu: યહૂદી ભાષા

en: Hindi
gu: હિન્દી

en: Hungarian
gu: હંગેરિયન

en: Image settings
gu: છબી સેટિંગ્સ

en: Image size
gu: છબી કદ

en: Indonesian
gu: ઇન્ડોનેશિયન

en: Input field settings
gu: ઇનપુટ સેટિંગ્સ ક્ષેત્ર

en: Insert a blank item as the first option?
gu: પ્રથમ વિકલ્પ તરીકે એક ખાલી આઇટમ શામેલ કરો?

en: Irish
gu: આઇરિશ

en: Italian
gu: ઇટાલિયન

en: Japanese
gu: જાપાનીઝ

en: Just another contact form plugin. Simple but flexible.
gu: જસ્ટ અન્ય સંપર્ક ફોર્મ પ્લગઇન. સરળ પણ સાનુકૂળ.

en: Korean
gu: કોરિયન

en: Label
gu: લેબલ

en: Large
gu: મોટું

en: Latvian
gu: લાતવિયન

en: Lithuanian
gu: લિથુનિયન

en: Macedonian
gu: મેસેડોનિયન

en: Mail
gu: ટપાલ

en: Mail (2)
gu: ટપાલ (2)

en: Make checkboxes exclusive?
gu: ચકાસણીબોક્સ વિશિષ્ટ બનાવો?

en: Make this checkbox checked by default?
gu: મૂળભૂત દ્વારા ચકાસાયેલ આ ચકાસણીબોક્સ બનાવીએ?

en: Make this checkbox work inversely?
gu: આ ચેકબોક્સ વ્યસ્ત કામ કરો?

en: Malay
gu: મલય

en: Malayalam
gu: મલયાલમ

en: Maltese
gu: માલ્ટિઝ

en: Medium
gu: મધ્યમ

en: Message Body:
gu: સંદેશ શારીરિક:

en: Message body:
gu: સંદેશ શરીર:

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Name
gu: નામ

en: Norwegian
gu: નોર્વેજીયન

en: Note: To use CAPTCHA, you need Really Simple CAPTCHA plugin installed.
gu: નોંધ: કેપ્ચા વાપરવા માટે, તમે ખરેખર સરળ કેપ્ચા પ્લગઇન ઇન્સ્ટોલ કરવાની જરૂર છે.

en: Number (slider)
gu: સંખ્યા (સ્લાઇડર)

en: Number (spinbox)
gu: સંખ્યા (spinbox)

en: Number format seems invalid.
gu: સંખ્યા બંધારણમાં અમાન્ય લાગે છે.

en: Number format that the sender entered is invalid
gu: પ્રેષક દાખલ કે જે નંબર બંધારણમાં અમાન્ય છે

en: Number is larger than maximum limit
gu: સંખ્યા મહત્તમ મર્યાદા કરતાં પણ મોટો છે

en: Number is smaller than minimum limit
gu: સંખ્યા ન્યુનત્તમ મર્યાદા કરતા ઓછી છે

en: Old code is also available.
gu: ઓલ્ડ કોડ પણ ઉપલબ્ધ છે.

en: Or
gu: અથવા

en: Persian
gu: ફારસી

en: Please accept the terms to proceed.
gu: આગળ વધવા માટે શરતો સ્વીકારવી કરો.

en: Please fill the required field.
gu: જરૂરી ક્ષેત્ર ભરો.

en: Polish
gu: પોલિશ

en: Portuguese
gu: પોર્ટુગીઝ

en: Put a label first, a checkbox last?
gu: ચકાસણીબોક્સ છેલ્લા, પ્રથમ લેબલ મૂકો?

en: Quiz
gu: પ્રશ્નોતરી

en: Quizzes
gu: પ્રશ્નોત્તરી

en: Radio buttons
gu: રેડિયો બટનો

en: Required field?
gu: ક્ષેત્ર જરૂરી?

en: Romanian
gu: રોમાનિયન

en: Russian
gu: રશિયન

en: Save
gu: સેવ કરો

en: Search Contact Forms
gu: શોધ સંપર્ક ફોર્મ

en: Search results for &#8220;%s&#8221;
gu: માટે શોધ પરિણામ &#8220;%s&#8221;

en: Send
gu: મોકલો

en: Sender doesn't enter the correct answer to the quiz
gu: પ્રેષક ક્વિઝ માટે યોગ્ય જવાબ દાખલ નથી

en: Sender's message was failed to send
gu: પ્રેષકનું સંદેશ મોકલવામાં નિષ્ફળ આવી હતી

en: Sender's message was sent successfully
gu: પ્રેષકનું સંદેશ સફળતાપૂર્વક મોકલવામાં આવ્યો હતો

en: Sending ...
gu: મોકલી રહ્યું છે ...

en: Serbian
gu: સર્બિયન

en: Settings
gu: સેટિંગ્સ

en: Shortcode
gu: લઘુકોડ

en: Sinhala
gu: સિંહાલા

en: Slovak
gu: સ્લોવૅક

en: Slovene
gu: સ્લોવેને

en: Small
gu: નાના

en: Spanish
gu: સ્પેનિશ

en: Subject
gu: વિષય

en: Subject:
gu: વિષય:

en: Subject: %s
gu: વિષય: %s

en: Submission was referred to as spam
gu: ભર્યા સ્પામ તરીકે ઓળખવામાં આવી હતી

en: Submit button
gu: બટન સબમિટ

en: Support
gu: આધાર

en: Swedish
gu: સ્વીડિશ

en: Tagalog
gu: ટાગાલોગ

en: Tamil
gu: તમિળ

en: Telephone number
gu: ટેલિફોન નંબર

en: Telephone number seems invalid.
gu: ટેલિફોન નંબર અમાન્ય લાગે છે.

en: Telephone number that the sender entered is invalid
gu: પ્રેષક દાખલ થયો ટેલિફોન નંબર અમાન્ય છે

en: Text area
gu: લખાણ વિસ્તારમાં

en: Text field
gu: પર ટેક્સ્ટ કરો ક્ષેત્ર

en: Thai
gu: થાઈ

en: The code that sender entered does not match the CAPTCHA
gu: પ્રેષક દાખલ કે કોડ કેપ્ચા મેળ ખાતો નથી

en: There are terms that the sender must accept
gu: પ્રેષક સ્વીકારવી જ જોઈએ કે જે શરતો હોય છે

en: There is a field that the sender must fill in
gu: પ્રેષક ભરવા આવશ્યક છે કે ક્ષેત્ર છે

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the necessary libraries (GD and FreeType) are not available on your server.
gu: આ સંપર્કને ફોર્મ કેપ્ચા ક્ષેત્રો પડે છે, પરંતુ જરૂરી લાઈબ્રેરીઓ (જીડી અને FreeType) તમારા સર્વર પર ઉપલબ્ધ નથી.

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
gu: આ સંપર્કને ફોર્મ કેપ્ચા ક્ષેત્રો પડે છે, પરંતુ ફાઈલો માટે કામચલાઉ ફોલ્ડર (%s) અસ્તિત્વમાં નથી અથવા લખી શકાય તેવી નથી. જો તમે ફોલ્ડર બનાવવા અથવા જાતે તેની પરવાનગી બદલી શકો છો.

en: This contact form contains file uploading fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
gu: આ સંપર્કને ફોર્મ ફાઈલ અપલોડ ક્ષેત્રો પડે છે, પરંતુ ફાઈલો માટે કામચલાઉ ફોલ્ડર (% s) અસ્તિત્વમાં નથી અથવા લખી શકાય તેવી નથી. જો તમે ફોલ્ડર બનાવવા અથવા જાતે તેની પરવાનગી બદલી શકો છો.

en: This date is too early.
gu: આ તારીખ વહેલુ છે.

en: This date is too late.
gu: આ તારીખ ખૂબ અંતમાં છે.

en: This field requires author's URL
gu: આ ક્ષેત્ર લેખકો જરૂરી છે URL

en: This field requires author's email address
gu: આ ક્ષેત્ર લેખકની ઇમેઇલ સરનામું જરૂરી છે

en: This field requires author's name
gu: આ ક્ષેત્ર લેખકની નામ જરૂરી છે

en: This file is too large.
gu: આ ફાઇલ ખૂબ મોટી છે.

en: This file type is not allowed.
gu: આ ફાઇલ પ્રકારને મંજૂરી નથી.

en: This mail is sent via contact form on %1$s %2$s
gu: આ મેઇલ પર સંપર્ક ફોર્મ મારફતે મોકલાય છે %1$s %2$s

en: This number is too large.
gu: આ સંખ્યા ખૂબ મોટી છે.

en: This number is too small.
gu: આ સંખ્યા ખૂબ જ નાની છે.

en: Title
gu: શીર્ષક

en: To use CAPTCHA, you need <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/really-simple-captcha/">Really Simple CAPTCHA</a> plugin installed.
gu: વાપરવા માટે કેપ્ચા, તમને જરૂર છે  <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/really-simple-captcha/">રીયલી સિમ્પલ કેપ્ચા</a> પ્લગઇન ઇન્સ્ટોલ.

en: To:
gu: માટે

en: Turkish
gu: ટર્કિશ

en: URL seems invalid.
gu: URL અમાન્ય લાગે છે.

en: URL that the sender entered is invalid
gu: પ્રેષક દાખલ થયો URL અમાન્ય છે

en: Ukrainian
gu: યુક્રેનિયન

en: Untitled
gu: અનામાંકિત

en: Uploaded file is not allowed file type
gu: અપલોડ કરેલી ફાઇલ ફાઇલ પ્રકારને મંજૂરી નથી

en: Uploaded file is too large
gu: અપલોડ કરેલી ફાઇલ ખૂબ મોટી છે

en: Uploading a file fails for PHP error
gu: ફાઇલ અપલોડ કરીને PHP ભૂલ માટે નિષ્ફળ જાય છે

en: Uploading a file fails for any reason
gu: ફાઇલ અપલોડ કરી રહ્યા છીએ કોઈપણ કારણોસર નિષ્ફળ જાય

en: Use HTML content type
gu: HTML સામગ્રી પ્રકાર વાપરો

en: Use mail (2)
gu: મેલ વાપરો (2)

en: Use the default language (%s)
gu: મૂળભૂત ભાષા વાપરો (%s)

en: Use this text as placeholder?
gu: પ્લેસહોલ્ડર તરીકે આ લખાણ નો ઉપયોગ કરીએ?

en: Validation errors occurred
gu: માન્યતા ભૂલો આવી

en: Validation errors occurred. Please confirm the fields and submit it again.
gu: માન્યતા ભૂલો આવી. ક્ષેત્રોમાં પુષ્ટિ અને તેને ફરીથી સબમિટ કરો.

en: Vietnamese
gu: વિયેતનામીસ

en: Wrap each item with <label> tag?
gu: સાથે દરેક વસ્તુ લપેટી <label> ટેગ?

en: You are about to delete this contact form.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
gu: તમે આ સંપર્કને ફોર્મ કાઢી છે. એ 
       'ઓકે' ને કાઢી નાખવા, બંધ કરવા માટે 'રદ કરો'.

en: You are not allowed to delete this item.
gu: તમે આ આઇટમ કાઢી નાખવા માટે મંજૂરી નથી.

en: You are not allowed to edit this item.
gu: તમે આ આઇટમ સંપાદિત કરવા માટે મંજૂરી નથી.

en: Your Email
gu: તમારા ઇમેઇલ

en: Your Message
gu: તમારો સંદેશ

en: Your Name
gu: તમારું નામ

en: Your answer is not correct.
gu: તમારો જવાબ સાચો નથી.

en: Your contribution is needed for making this plugin better.
gu: તમારા ફાળો આ પલ્ગઇનની સારી બનાવવા માટે જરૂરી છે.

en: Your entered code is incorrect.
gu: તમારી દાખલ કોડ ખોટો છે.

en: Your message was sent successfully. Thanks.
gu: તમારો સંદેશ સફળતાપૂર્વક મોકલવામાં આવી હતી. આભાર.

en: bytes
gu: બાઇટ્સ

en: optional
gu: વૈકલ્પિક
